Xem: 503|Trả lời: 6

Ai là nhân vật thú vị nhất trong "The Heirs"?

[Lấy địa chỉ]

76

Bài

1

Bạn bè

1198

Điểm

Thành viên sáng giá

Rank: 6Rank: 6

F$D
1007
Đăng lúc 23-11-2013 10:21:55 |Hiện toàn bài

Khán giả đều biết rằng các nhân vật quan trọng nhất trong bộ phim "The Heirs" là "người thừa kế gặp khó khăn" Kim Tan (Lee Min Ho)  và cô bạn gái chăm chỉ hay do dự của anh ấy Cha Eun Sang ( Park Shin Hye). Nhưng điều đó không có nghĩa họ là những nhân vật thú vị nhất.

Thường thì sẽ là nhân vật phụ trong phim  và "The Heirs" cũng không phải ngoại lệ.

Trong bộ phim này có 3 nhân vật phụ khi bắt đầu có vẻ không đáng yêu nhưng khi bộ phim tiến triển, họ đều thay đổi theo những cách thật đáng ngạc nhiên và khiến khán giả hài lòng.

Họ là Choi Do Young (Kim Woo Bin) , Lee Bo Na (Krystal Jung) và mẹ ruột của Kim Tan,  Han Ki Ae(Kim Sung Ryung).

Và tất cả đều thay đổi vì mối quan hệ của họ với Cha Eun Sang.

Choi Young Do mà bạn biết là một kẻ chuyên bắt nạt người  yếu thế hơn và không bao giờ ăn năn về vệc đó. Có rất ít người thích anh ta. Nhưng khi anh ấy bắt đầu thích Cha Eun Sang, anh ấy đã bộc lộ một khía cạnh dễ bị tổn thương một cách bất ngờ và rất ngọt ngào. Bạn có thể nhìn thấy anh ấy dần trút đi vẻ ngoài cứng rắn của mình cho đến khi bạn cảm thấy xót xa vì những điều đã làm anh ấy trở thành một người ương ngạnh như vậy. Mặc dù cũng không có gì khó hiểu khi anh ấy có một người cha như thế.

Lee Bo Na là một cô "công chúa" với tính cách ghen tuông, thích sở hữu, hời hợt và không biết xã giao. Cô ấy không thích Cha Eun Sang vì Eun Sang là bạn thân nhất của bạn trai cô ấy. Và sau đó Bo Na lại không thể thích Eun Sang vì "cấp bậc trong trường học" và sự phản đối của Rachel. Nhưng khi cô động lòng và cho phép Cha Eun Sang qua đêm tại nhà cô ấy, bạn sẽ bắt đầu thấy rằng còn có một cô gái tốt bụng ẩn dưới vỏ bọc "cô gái hư hỏng" của Bo Na.

Và cuối cùng, kể cả Kim Tan cũng không thích mẹ của anh ấy lắm khi bộ phim mới bắt đầu. Cô ấy là một phụ nữ ngớ ngẩn, quá quan tâm đến địa vị xã hội và sẵn sàng để cho con trai mình kết hôn với người mà con mình không yêu chỉ để đảm bảo vị trí của mình. Cô ấy không đấu tranh cho mình hoặc con trai của mình và đã để bản thân mắc kẹt trong một bí mật như một "con chim trong lồng son thếp vàng". Cô ấy xấu tính với người giúp việc của mình, mẹ của Cha Eun Sang và cũng không đối xử tử tế với Eun Sang. Nhưng sau đó khi Kim Tan đấu tranh vì mẹ của mình và cô ấy dường như có thêm can đảm để ủng hộ cho sự chống đối của Kim Tan với cha và yêu cầu Tan và Eun Sang trở về nhà.

Cha Eun Sang dường như có sức mạnh để thay đổi không chỉ Kim Tan mà còn tất cả mọi người liên quan tới cô ấy. Và đó là điều tuyệt nhất đáng để mong đợi trong phần còn lại của bộ phim này.

nguồn:http://www.kdramastars.com/artic ... rs-in-the-heirs.htm

0

Bài

7

Bạn bè

110k

Điểm

Thành viên già làng

Rank: 8Rank: 8

F$D
12191
Đăng lúc 23-11-2013 12:42:05 |Hiện toàn bài
Trong " The Heirs " mình thấy nhân vật thú vị nhất là Mẹ ruột của Kim Tân ,
người lúc nào cũng khong 6 có chủ kiến , cứ bị hết người này người kia sỏ
mũi , nhưng lại có tấm lòng thương người ...
Nhân vật thứ hai là anh chàng Choi Young Do từ một thằng con nhà giàu
không sợ trời dất khi biết yêu thì thành cừu non ...
Nhân vật kế là Tân , từ một cậu công từ con nhà giàu , an phận đến lúc có
tình yêu thì bằng bất cứ giá nào cũng nhất định phải bảo vệ người con gái
của mình dù trong túi không có một xu ....

0

Bài

0

Bạn bè

6

Điểm

Thành viên mới

Rank: 1

F$D
1
Đăng lúc 29-11-2013 18:32:30 |Hiện toàn bài
Mình nghĩ trong the heirs nhân vật nào cũng đều có sự thú vị riêng của họ. Không riêng gì Kim Tan hay Eun Sang mà ngay cả Young Do cũng rất hút khán giả, hay thậm chí là Rachel, hay dễ thương như couple Bo Na và Chan Young nữa

0

Bài

0

Bạn bè

4

Điểm

Thành viên mới

F$D
0
Đăng lúc 2-12-2013 22:43:14 |Hiện toàn bài
Thích Bo Na nhất, m thích kiểu người như vậy.Tuy lúc nào cũng tỏ ra đanh đá,chua ngoa nhưng lại rất tốt bụng, si tình - chung thủy nữa chứ, mỗi tội thỉnh thoảng hay tưởng bở thôi

0

Bài

2

Bạn bè

197

Điểm

Thành viên

Rank: 2

F$D
147
Đăng lúc 3-12-2013 20:39:51 |Hiện toàn bài
thích choi young do quá. lạnh lùng, tỏ vẻ xấu tính nhưng thực ra lại tốt bụng......

3

Bài

2

Bạn bè

318

Điểm

Thành viên năng nổ

Rank: 3Rank: 3

F$D
239
Đăng lúc 4-1-2014 22:50:27 |Hiện toàn bài
mình thích nhân vật mẹ của kim tan nhất. một người phụ nữ phải chịu đựng lời đàm tiếu của người đời dù sống trong nhung lụa, là một người mẹ thương yêu con và luôn ủng hộ con mình vượt qua nhưng khó khăn trong cuộc sống. Mẹ vẫn là Số 1
lily

0

Bài

0

Bạn bè

19

Điểm

Thành viên mới

F$D
3
Đăng lúc 25-1-2014 14:37:45 |Hiện toàn bài